217 Temporary Election Job Vacancies at MBEYA City Council

Tume ya uchaguzi Tanzania NEC

 




Jobs Tanzania
New Temporary Government Job Vacancies at MBEYA City Council | Deadline 19th September, 2019

Mbeya is a city located in southwest Tanzania, Africa. Mbeya’s urban population was 280,000 in 2005. Mbeya is the capital of the surrounding rural Mbeya region (population, with Mbeya, totals approx. 2 million).

Mbeya is the first large urban settlement encountered when travelling overland from the neighbouring nation of Zambia. Mbeya is situated at an altitude of 1,700 metres (5,500 ft), and sprawls through a narrow highland valley surrounded by a bowl of high mountains. The main language is colloquial Swahili, and the English language is extensively taught in schools.




The Political Parties Act, (No. 5 of 1992) was enacted to provide for the registration of Political Parties. The Elections Act, (No.1 of 1985), the Local Authorities (Elections) Act, (No. 4 of 1979) and related legislations were also substantially amended to get rid of the one – party system and to put in place appropriate procedures for the conduct of Elections under the multi – party system.

In 1993 the National Electoral Commission was established under Article 74 (1) of the Constitution of the United Republic of Tanzania, 1977. Members of the Commission were appointed for the first time, with effect from 14th January, 1993.



About unistoreTZ Media 2769 Articles
Unistoretz is the innovative education platform, distinguished as a fully-fledged digital lifestyle branding which provides studying materials for students and Opportunities. All Education Announcements, Jobs Advertisements, Scholarships, studying materials and Other Opportunities Published In this Website are From their Original Sources&Their Trusted Sources.Copyright to the materials remain with the actual owner of the content.

46 Comments

    • Naitwa zuleha Ali Omar ni mkazi was darselaam nimemaliza diploma ya counselling psychology naomba kazi hi kwani ninaujuzi nayo na nitaifanya kwa makini natumai mutanikubalia

  1. Naitwa Hawa Mpombo,elimu yangu ni shahada ya ualimu.Napenda kuomba nafasi hii ya uandikishaji wa daftari la wapiga kura.
    Asante nitashukuru endapo ombi langu litakubaliwa.

    • Naitwa Sephanià mboya nina elimu ya stashahada nahitaji nafasi hii mana ninasifa zote tajwa apo juu nanahaidi nitatumikia kwa uhadilifu mkubwa nikichaguliwa katika nafasi hiyo

    • Naitwa Sephanià mboya nina elimu ya stashahada nahitaji nafasi hii mana ninasifa zote tajwa apo juu nanahaidi nitatumikia kwa uhadilifu mkubwa nikichaguliwa katika nafasi hiyo

  2. Nipo tayari kwa hiyo kazi. Elimu yangu Ni degree ya utaalamu wa lugha ya kiswahili UDOM. 0713868301

  3. NAITWA RACHAEL KINYERO. NINA ELIMU YA DIPLOMA UGAVI NA MANUNUZI. NAOMBA NAOMBA NIWE MIONGONI MWA WATAKAOFANYA KAZI HIYO. NATUMAINI OMBI LANGU LITAFANIKIWA.

  4. Naitwa Denise j Bukuku in mwanafunzi Wa degree ya mahusiano ya umma na masoko mwaka Wa tatu. Ninaomba kua miongoni mwa watakaofanya kazi hii. Ahsante

    • Naitwa Denise j Bukuku, no mwanafunzi Wa mahusiano ya umma na masoko mwaka Wa tatu. Ninaomba kua miongoni mwa watakaofanya kazi hii. Ahsante. 0764789424

  5. na
    Naitwa Witness Protas Gervas, nina elimu ya certificate ya community deveropmenty , naomba nwe miongon watakao fanya kazi iyo

    • Naitwa Witness protas Gervas nina elimu ya certificate ya community deveropment,from jordan university college at morogoro.0620444840

  6. Nimehitimu shahada ya Uhasibu katika Taasisi ya Uhasibu Tanzani Naomba kupewa nafasi hii ntakayofanya kwa uadilifu na ufanisi mkubwa

  7. Naitwa zuleha Ali Omar nimemaliza diploma in counseling and psychology naishi dare salaam naomba nafasi hi ya kazi natumai ombi langu litakubaliwa

  8. Naitwa Noah Mwankuga Chepe! Elimu yangu ni ya Stashahada ya Ualimu. Napenda nipate nafasi ya kutumikia ktk hill zoezi. Namba zangu ni 0621840951 au 0746354352

  9. Nimemaliza diploma yangu ya Human Resources Management katika Chuo cha Tanzania Institute Of Accounts. Naishi Dar es Salaam naomba kupewa nafasi hii. Mawasiliano 0652 809 298

    • Naitwa Hassan Nyoni kutoka Njombe, Naomba kupata kazi hiyo, Sababu nina ufanisi wa kuifanya kwa umahili mkubwa.

  10. Nina soma TIA chet mwaka wa kwanza procurement ninge penda kuwa mmoja kati ya watakao pata nafasi

  11. Ruth Severin shirima volunteer at Ifakara health institute bachelor in biotechnology laboratory science lived morogoro phone no 0757010141

    • Dorice Michael Mbonea volunteer at ifakara health institute diploma in medical laboratory lived at morogoro phone no 0679798531

  12. Habari naitwa Debora Richard nipo mbeya naomba kazi ya uandikishaji Nina imani naiweza na ntaifanya kwa moyo wote..

  13. Elimu yangu ni shahada ya mawasiliano na na teknolojia naomba kupata nafasi ya kazi hii naishi mkoa wa mbeya
    Wako katika kujenga taifa
    M.kiwovele
    0685613038

  14. Naitwa amina ni mwanafunzi nikisomea kozi ya shahada ya afisa maliasili HR natuamin ntakkubaliwa kufanya kazi 0753335974

Comments are closed.