JKT : New Opportunities to Join JKT Training 2019 for Tanzanians | JKT vijana wa Kujitolea

Nafasi za kujiunga na Jeshi JKT

JKT wa kujitolea, Nafasi za kujiunga na jeshi , JKT wa kujitolea 2019, Ajira JKT, Nafasi za kujiunga na jeshi, JKT 2019, www.jkt.go.tz, JKT Ajira, Jinsi ya kujiunga na jeshi la kujenga Taifa, Jinsi ya kujiunga na JKT, JKT ajira mpya, JKT vijana wa Kujitolea

New Opportunities to Join JKT Training 2019 for Tanzanians




National service is a system of either compulsory or voluntary government service, usually military service. Many young people spent one or more years in such programmes. Compulsory military service typically requires all male citizens to enroll for one or two years, usually at age 18 (later for university-level students), while voluntary national service requires only three months of basic military training.

 

JKT  has announced Opportunities for all Tanzanians who are willing to Join JKT Training for 2019





National Service was established on 10th July 1963 emanating from the ideas of the Father of the Nation, the late President Julius K Nyerere who once said ” National Service is the demand made by the Nation on youth and youth response in fulfilling their duty in building the Nation”.

The National Service was established by the National Service Act to bring together the youths of Tanzania for the following purpose:

  • Work together in order to build the sense of nationalism.
  • Develop cultural and sociological awareness.
  • Provide skills, build economic independency, and reduce unemployment.
  • Train and develop the youth for national service and assist the government during natural disasters and calamities.
  • Build and develop the national economy.
  • Provide military training for national defense.

DOWNLOAD OR VIEW PDF FILE FOR MORE DETAILS AND INSTRUCTIONS ON HOW TO JOIN JKT 2019




 

SOURCE: Muungwana Blog

SEE ALSO:
JKT AWAMU YA PILI 2019| LIST OF SELECTED STUDENTS TO JOIN JKT 2019 NATIONAL SERVICES-SECOND ROUND

JKT KWA MUJIBU WA SHERIA 2019| LIST OF SELECTED STUDENTS TO JOIN JKT 2019 NATIONAL SERVICES

About unistoreTZ Media 2459 Articles
Unistoretz is the innovative education platform, distinguished as a fully-fledged digital lifestyle branding which provides studying materials for students and Opportunities. All Education Announcements, Jobs Advertisements, Scholarships, studying materials and Other Opportunities Published In this Website are From their Original Sources&Their Trusted Sources.Copyright to the materials remain with the actual owner of the content.

81 Comments

  1. Ningeshukuru sana kupata nafasi ya kujiunga na JKT
    Nitashukur sana iwapo nitachaguliwa ili kujenga taifa letu
    Nilitaman san kupata nafasi huu maan ni kitu ambacho nakupenda kutoka moyoni
    Lugha ninazozungumza ni kiswahili kingereza na kiarabu shukran

  2. Mpendwa kaka au dada
    Kwa heshima na taadhima,ninayo furaha kuomba nafasi ya kujiunga na jeshi la kujenga nchi kwaaakili yangu timanu pasi na kushawishiwa na mtu yeyote
    Nitashukuru endapo ombi langu litakubaliwa ni mkazi wa ruangwa vijijini elimu ni ngazi ya chuo ngazi ya cheti elimu ya biashara
    Wako mtiifu katika kulijenga taifa.

  3. Nipo tayari kutumikia nchi yangu ningefurahi kama ningepata nafasi ya kujiunga na jeshi elimu yangu ni form four namba ya simu 0768025918

      • Ndg
        Niko Tayar kujiunga na mafunzo ya jkt, kwa akili yangu timamu, bila ya kushawishiwa na mtu yeyote kulitumikia taifa langu. Nashukur sana endapo ombi langu litakubalika.wako Regina Gerson.
        Kwa mawasiliano 0764924781.

  4. Ningependa kujiungakwenye hizi nafasi za jeshi yetu niko na certificate ya tour guide and operation kama nafisi inawezekana Niko tiali my number 0763977731 pamoja katika ujenzi wa taifa

  5. wapenda ndugu zangu nitashukuru sana na kujitolea kwa moyo wangu wote iwapo nitapata nafasi hii ya kujiunga na jeahi la kujenga taifa JKT naahidi nitajitolea kwa moyo wangu wote asante

    no 0743669980

  6. Mpendwa msomaji Mimi nimtanzania mwenye umri wa miaka23, Nina akiri timamu Nina elimu yangu ningazi yachuo nimeitimu masomo yangu RVTSC mwanza ngazi yacheti ubunifu(DSCT) nimkazi wakagera ninayo furaha kuomba nafasi yamafunzo yajeshi lakujenga taifa nikazi ninayoipenda bira ushauri wamtu nitashuku endapo ombi langu litakubarika. 0756067431

  7. Ningependa sana hii nafasi isinipite kujiunga na jeshi no moja ya ndoto yangu kubwa sana ambayo huwa naifikilia naombeni kama mtapendezwa nami namba zangu ni 0763892712/ na 0659771600 elimu darasa la saba7

  8. napenda sana kujiunga na jeshi la kujenga taifa lakini nimepitiliza nina miaka 25 na nina nguvu na afya njema nimaombi yangu kama nitapata nafasi nitafanya vizuri sana nina elimu S T D 7 Mungu awatangulie

  9. Napenda sana kujiunga na jenga taiga kama kuna nafasi naomba nijiunge Mimi nmalza form six mwaka huu 2019 no yangu 0743810519

  10. Naitwa Edward Michael Mmanywa naishi Tabora Napenda sana kulitumikia taifa langu na ninapenda pia kujiunga na JKT nina elimu ya kidato cha nne ila matokeo yangu sio mazuri sana naitaji nafasi ya kujiunga na jeshi la kujenga taifa kwa cheti cha elimu ya msingi
    Wako katika ujenzi wa Taifa Edward Michael Mmanywa

  11. MPENDWA KAKA AU DADA KWA HESHIMA NA TAADHIMA,NINAYO FURAHA KUOMBA NAFASI YA KUJIUNGA NA JESHI LA KUJENGA NCHI KWAAAKILI YANGU TIMANU PASI NA KUSHAWISHIWA NA MTU YEYOTE NITASHUKURU ENDAPO OMBI LANGU LITAKUBALIWA NI MKAZI WA MWANZA ISAMILO ELIMU KIDATO CHA NNE WAKO MTIIFU KATIKA KULIJENGA TAIFA

  12. MPENDWA KAKA AU DADA KWA HESHIMA NA TAADHIMA,NINAYO FURAHA KUOMBA NAFASI YA KUJIUNGA NA JESHI LA KUJENGA NCHI KWAAAKILI YANGU TIMANU PASI NA KUSHAWISHIWA NA MTU YEYOTE NITASHUKURU ENDAPO OMBI LANGU LITAKUBALIWA NI MKAZI WA MWANZA ISAMILO ELIMU KIDATO CHA NNE WAKO MTIIFU KATIKA KULIJENGA TAIFA

  13. MPENDWA KAKA AU DADA KWA HESHIMA NATAZIMA NINAYO FURAHA KUOMBA NAFASI YA KUJIUNGA NA JESHI LA KUJENGA NCHI KWAAKILI YANGU TIMAM PASI NA KUSHAWISHIWA NA MTU YEYOTE NITASHUKURU ENDAPO OMBILANGU LITAKUBALIWA NI MKAZI WA MOSHI MJINI ELIM DARASA LA SABA WAKO MTIIFU KATIKA UJENZI TAIFA

  14. Ndug: Kwa heshima na taadhima ninayo furaha kuomba nafasi ya kujinga na nafasi ya kujiunga na jeshi la kujenga taifa (j.k.t) kwa akili yangu timamu bila kulazimishwa na mtu yoyote. Matumaini yangu ombi langu litakbaliwa wako katika ujenzi wa taifa

  15. Naitwa victor mushi kutoko moshi ninayo furaha kuomba nafasi ya kujiunga na mafunzo ya kujenga inchi kwa akili yangu timamu bila kushawishiwa na mtu nashukuru endapo ombi lingu litakubaliwa ni mkazi wa moshi kidato cha nne wako mtiifu katika kujenga taifa 0621528669

    • Napenda kujiunga na mafunzo ya jeshi la kujenga taifa JKT Nitashukuru sana endapo ombi langu litakubaliwa.0621518669

    • npend kujiung na jeshi la kujenga taifa nitafurahi kama ombi langu litfika sehem husika 0687141873

  16. Hyo PDF inaonekana kuna hitilafu ktk kuipata ili kujua nini cha kufanya ili kupata nafasi ya kujiunga na jeshi la kujenga taifa (JKT).
    Kama kuna mwenye nayo anisaidie Kwa WhatsApp number 0676575823 ili kutumia fursa hii

  17. Maombi yangu ni kupata nafasi ya kujiunga na jkt kwa kujitolea kwa moyo kupata mafunzo katika maisha na si ajira

  18. Naitwa thabith dauda kombo Niko mkoan kagera elimu yangu nimemariza kidato cha NNE 2016 Kwa sasa nimejiunga kwwnye ufundi Wa magar na ninamiaka minne tangu nimejiunga kwenye ufindi Kwa heshima na tahadhima naomba nafasi ya kujiunga na jeshi na napenda kutumikia Taifa Kwa moyo wangu ntashukuru endapo ombi rangu ritakubariwaa namb ya simu 0753962335 asantee Sana napenda taifa ranguu

  19. Naitwa lucas benedicto toka kibondo , napenda sana kujiunga na jkt kwa ufanisi wa kulijenga taifa , elmu yangu kidato cha 4 , pia ni muhitimu wa receive command militial (jeshi la akiba) nitashukuru nikipata nafasi hii ili niweze kulitumikia nchi yangu. Contact :0625137992

  20. Naitwa Rehema Kenneth ni mkaz wa dar es salaam ninapenda kujiunga na jesh la jkt elimu yang n kidato cha Nne nitafurah San kam Nitafanikiw kujiunga na jesh ili kuitumikia nchi yang namb zang ni 0655990426 wako katik ujenz wa taifa

  21. kwamajina naitwa frank moses timotheo ni muhitimu wakidato channe mwaka 2018,Mimi kama kijana wakitanzania naomba maombi yakujiunga na jeshi la jkt kwa kujitoa kwa moyo wote,kwa mawasiliano zaid 0754883205. ahsante….

  22. naipenda nchi yangu na Niko tiyari kuitumikia kwa miaka yote Nina sifa zote za kujiunga Nina akili timamu na Nina mafunzo ya scout kwa ngazi ya taifa nimesomea veta cozi ya electrical installation certificate naomben niwe mojawapo kati ya wanaoenda mafunzo hayo asanten

  23. Lang jina GODFREY a’k’a (jemedali) na mwaka uhu nakwanda kujiunga kidato cha tano na malengo yang kujiunga na jwtz kwa yeyote atakaye itaji naye kwenda uko naomba tungane pamoja tukalinde nchi yetu find me 0763800143

  24. Naitwa Christian Ally naishi Arusha lakini nimzawa wa Mbeya ‘NIPO TAYARI KUJITOLEA NA KUJIUNGA NA JESHI LA KUJENGA TAIFA{JKT}’ +255743076692 Tafadhali naomba maelezo mimi nipo Arusha na nimgeni Je nikienda kwa OCD wa Arusha atanisikiliza ama mpaka OCD wa Mbeya.? Tafadhali.

  25. Naomba nafasi ya kujiunga na jeshi la kujenga taifa jkt nitafrahi Kama ombi langu litakubaliwa nimehitimu kidato Cha nne namba ya simu 0764029500

  26. Naomba nafasi ya kujiunga na jeshi LA LA kujenga taiga jkt nitafrahi kama ombi language litakubaliwa nimehitamu darasa LA saba 0712652506

  27. Naomba nafasi ya kujiunga na jeshi la kujenga taifa jkt nitafrah kama ombi language litapokelewa 0712652506

Comments are closed.