630 Jobs Opportunities at MBULU District Council

Tume ya uchaguzi Tanzania NEC





630 New Temporary Government Job Vacancies at MBULU District Council | Deadline 20th September, 2019

Mbulu District is one of the six districts of the Manyara Region of Tanzania. It is bordered to the north by the Arusha Region and Lake Eyasi, to the east by the Babati Rural District, to the south by the Hanang District, and to the west by the Singida Region.

According to the 2002 Tanzania National Census, Mbulu District had a population of 237,882 inhabitants.[1] According to the 2012 Tanzania National Census, the population of Mbulu District was 320,279.[2]

The District Commissioner is Chelestino Mofugo.[3] Mbulu District is, since the 2015 general election, divided into two election counties: Mbulu Mjini and Mbulu Vijijini.
The 2015-2020 members of parliaments are Zacharias Isaay (CCM) and Flatei Massay (CCM), for Mbulu Mjini and Mbulu Vijijini respectively.



The District is inhabited by people of different ethnic affiliations, especially the Iraqw people who are some of the earliest agro-pastoralists to migrate to what is now the Republic of Tanzania. Other native tribes are the Wahatzabeti living in Yaeda Chini, living a primitive life, and the Datooga people living in Mbulu Vijijini. People engage mainly in agriculture, keeping livestock and farming activities. There is plantation of onions in Bashay and wheat in many places.




About unistoreTZ Media 2769 Articles
Unistoretz is the innovative education platform, distinguished as a fully-fledged digital lifestyle branding which provides studying materials for students and Opportunities. All Education Announcements, Jobs Advertisements, Scholarships, studying materials and Other Opportunities Published In this Website are From their Original Sources&Their Trusted Sources.Copyright to the materials remain with the actual owner of the content.

96 Comments

    • Nipo tayari kufanya kazi hiyo elimu yangu ni form six (6) Niko pia chuo cha uhasibu tawi la daraja es salaam 0743230282

  1. Nipo tayari kwa kaz hiyo elimu nipo mwanza 0768921672 mhitimu katika chuo cha maendeleo jamii ufundi ,,,NGAZI YA DIPLOMA

    • Nipo tayari Mimi Mary Peres maingu mhitimu wa ngazi ya diploma katika chuo cha kumbukumbu ya mwalimu nyerere#my phone number 0653656291 /0754289815.nipo daressalaam wilaya ya ubungo

    • Niko Tayari kufanya kazi hii
      Ni mhitimu wa shahada ya kwanza ya ualimu wa Hisabati na Uchumi chuo kikuu mzumbe morogoro
      Ni mkazi wa Mbulu mjini Manyara
      Phone number: 0620289824

  2. Nipo tayari kufanya Kazi hiyo
    Elimu yangu Ni degree Katika fani ya ualimu. Nipo singida.
    Namba.0763155704

  3. Nipo tayari kwa kazi hiyo,nipo mkoani kagera katika wilaya wilaya ya Bukoba,Elimu yangu ni Diploma ya ualimu.

  4. My Name: SELEMANI S.MNDOLWA,A teacher at BAGAMOYO District in Costal Region a diploma holder of Education Management and Adminstration from ADEM.

  5. Nipo tayar kufanya kazi hiyo napatikana Boko Dar es Salaam . Elimu yangu ni chuo kikuu. mawasiliano 0716619016

  6. Niko tayari kwa kazi hio tafadhali wasiliana nami kwa namba 0743183725 niko Arusha mjini.Elimu yangu ni kidato cha nne na nina uelewa wa umuhimu wa uandikishaji wa wapiga kura.

  7. George Romanus, nasomea ualimu ngazi ya shahada katika Chuo Kikuu cha Kikatoliki Ruaha Iringa. Nipo tayari kufanya kazi.

  8. Nipo tayari kufanya kazi hiyo nipo halmashauri ya wilaya morogoro,elimu yangu ni stashahada ya maendeleo ya jamii.
    Namba. 0672352285

  9. nipo tayari kufanya kazi in muhitimu ngazi ya stashada katika fani ya maendeleo ya Jamii Chuo cha Monduli
    napatikana arusha kwa mawasiliano 0759644220

  10. Nipo tayari kufanya kazi ya Uandikishaji Wa Kura nipo Halmashauri ya Wilaya Ya Ngorongoro 0755661487

  11. Nipo tayari kufanya iyo kazi uandikishaji daftari wapiga kura, elimu yangu mhitimu chuo kikuu cha Dodoma ngazi ya uwalimu mwaka 2019.mawasiliano 0762035739

    • Nipo tayari kufanya hiyo kazi kwa jina ninaitwa Alex Mlambalamba ni mwanafunzi wa shahada ya Udaktari mwaka wa pili nipo chuo kikuu cha Kampala Dares salaam 0653837374 au 0685544854

  12. Npo tayari kufanya kazi hii. Nmehitimu chuo kikuu Dar es Salaam na mafunzo ya kompyuta course muhimu.
    0758745232/0620292443

  13. Nipo tayari kwa kazi hiyo. Elimu yangu Ni astashahada ya utaalamu wa lugha ya kiswahilii chuo kikuu dodoma. Ninaishi morogoro Mzumbe. Namba 0713868301

  14. Ninaitwa Ismail Adam ni mkazi Wa arusha ni mwanafunzi Wa chuo kikuu nami pia ninaomba kazi hii kwani Nina uzoefu nayo kwa muda sasa.

  15. Nipo tayar kufanya hiyo kaz
    Nimemaliza diploma
    Nimesha wahikufanya kazi tume ya uchaguzi
    Nipo wilaya ya Siha, Kilimanjaro
    No ya simu 0757106517, 0657302289.

  16. Nipo tayari kufanya kazi hiyo napatikana Nina certificate ya uuguzi ngazi ya jamii nipo tabata kimanga Dar

  17. Nipo tayari kufanya kazi hiyo ya uandikishaji daftari wapiga kura, elimu yangu kidato cha nne nipo kigoma

  18. Am ready for the job my education level is university student at university of Dar es salaam. And am willing

  19. Nipo tayari kufanya hyo kazi napatikana manyara elimu yangu degree in chemistry 0786653956 or 0625823004

  20. Naomba kufanya kazi na tume ya uchaguzi .namba zangu za simu ni 0768348588 ni mhitimu was fani ya MIFUGO ngazi ya diploma

  21. I am ready to do that job under any pressure am University student at Moshi co-operative University second year

    • I am ready to do job with you,am a student at Moshi Cooperative University second year contact 0769990955

      • Nipo tayr kufanya kazi hiyo ya kuandikisha daftari la wapiga kura,muhitimu wa chuo cha wanyamapori Pasiasi mwanza, Muhifadhi wa wanyamapori daraja la tatu ,napatikana Kilimanjaro siha

  22. Nipo tayari kwa kazi hyo kuandikisha wapiga kura elimu yangu ni certificate of business administration nipo dar es salaam
    0786641092

  23. Naitwa Ayoub Mohamed Ngagama mkazi wa Morogoro, nimemaliza shahada ya ualimu mipo tayari kufanya kazi hiyo, namba yangu ni 0685381692

Comments are closed.